பரிசோதனை அடிப்படையில் இந்த சாப்ட்வேர் வெற்றிபெற்றுள்ளது. 

மேலும்


மின்சார பிரச்னைக்குத் தீர்வு ‘சோலார் மரம்’

Thu, 26 May 2016

நான்கு சதுர அடி பரப்பளவில் சூரியமின் உற்பத்தி மரத்தை அமைத்து ஐந்து வீடுகளுக்குத் தேவையான மின்சாரம் -சிஎஸ்ஐஆர் என்ற இயந்திரவியல் ஆய்வு நிறுவனத்தின் கண்டுப் பிடிப்பு 

ரேகை வைத்தால் திறக்கும் ஆக்வா போன் அறிமுகம்

Sat, 21 May 2016

போன் உரிமையாளரின் விரல் பதிவு இருந்தால் மட்டுமே திறக்கும்

அமேசான் கின்டெல் ஆப்ஸ் 

Tue, 19 Apr 2016

அனைத்துப் புத்தகங்களையும் நியாயமான விலையில் படிக்கலாம்.

டேட்டா வின்ட் வாய்ஸ் காலிங் ஸ்லேட்

Sat, 09 Apr 2016

இலவச இன்டெர்னெட் வசதி

ஸ்மார்ட் போனை மடக்கி வச்சிக்கலாம்?

Wed, 06 Apr 2016

செல்போனை சிறிய பர்ஸ் அளவுக்கு மடக்கி நம் பையில் வைத்துக் கொள்ளும் வசதி

ஆப்பிள் போன் அன்லாக் சர்ச்சை

Thu, 31 Mar 2016

எஃப்.பி.ஐ மற்றும் ஆப்பிள் ஐபோன் நிறுவனத்துக்கு இடையே பனிப்போர்.

ஸ்மார்ட் போனில் டபுள் பேரல் துப்பாக்கி

Tue, 29 Mar 2016

அமெரிக்க நிறுவனம் அதிரடி

15 டெராபைட் எஸ்எஸ்டி டிரைவ் !

Thu, 24 Mar 2016

ஸ்மார்ட் போன் தயாரிப்பில் ஜாம்பவான சாம்சங் சாதனை

உயிரியல் கம்ப்யூட்டர் வந்துடுச்சு

Thu, 17 Mar 2016

அதிக திறன், குறைந்த மின்னாற்றலில் இயங்கும்

பண பரிமாற்றத்துக்கு ஆப்ஸ்

Sat, 12 Mar 2016

ஆந்திர வங்கி அறிமுகம்



மாணவர் ஜோன்

ஹாய் மதன்



© 2016 Jannal
All Rights Reserved.


Back to Top